Trang chủ Tư vấn trực tuyến DIỄN ĐÀN DÀNH CHO NỮ GIỚI CÓ PHẢI EM BỊ TRẦM CẢM SAU SINH

CÓ PHẢI EM BỊ TRẦM CẢM SAU SINH

“Diễn đàn dành cho nữ giới” tôn chỉ lập ra cũng như diễn đàn dành cho nam giới với sự hỗ trợ tư vấn từ các
Chuyên gia: PGS.TS Huỳnh Văn Sơn, Chuyên viên Lê Thị Thảo
Hình thức:
+ Lập topic “Diễn đàn dành cho nữ giới”
+ Các thành viên sẽ gửi câu hỏi, thắc mắc lên diễn đàn
+ Chuyên gia sẽ giải đáp trực tiếp cho các thành viên

Điều hành viên: transon

E chào tiến sĩ ah !!! E tên Sa năm nay e 30 tuổi.. hồi chưa sinh e bé e là người điềm đạm , nhỏ nhẹ ít nổi giận..luôn luôn lắng nghe và thấu hiểu.. nhưng từ khi Sinh e bé e hay bốc đồng , hay nổi giận tinh thần e hay bấn loạn ko kiềm chế được cảm xúc.. vì thế e và chồng hay cãi nhau, thâm chí còn đánh nhau,, trong khi hoàn cảnh gia đình ko khó khăn về kinh tế hay bận bieu con cái vì con gửi về quê cho bà ngoại.. nhiều lúc e cũng tự nói với bản thân là phải giữ bình tĩnh nhưng khi gặp phải chuyện là e cứ đùng đùng lên ko kiềm chế được .,. E sợ cứ kéo dài như thế gia đình e sẽ đổ vỡ mất.. e mong tien sĩ giúp e ..cho e lời khuyên e phải làm thế nào.. e chân thành cảm ơn

* * TƯ VẤN TỪ CHUYÊN GIA

Mến chào em! Tâm sự của em đông thời cũng là nỗi lòng của rất nhiều chị em phụ nữ sau sinh. Sau khi sinh em bé tâm trạng có nhiều thay đổi, có thể sau thời gian ở cữ và chăm sóc em bé khiến em mệt mỏi, sự gần gũi với chồng không được nhiều khiến em lo lắng, việc cho con về ngoại chưa hẳn là giải pháp tốt em nhé! Nếu cứ tiếp tục vậy thì không ổn, trò chuyện cùng anh nhiều hơn, đừng trốn tránh những cơn lo sợ trong lòng, thường xuyên ra ngoài để thảnh thơi, chăm sóc bản thân nhiều hơn nữa em nhé! Chúc em luôn vui và hạnh phúc!
Thân mến!

"* * Hộp thư tư vấn nhanh tại diễn đàn Facebook[/b][/i]
https://www.facebook.com/Di%E1%BB%85n-% ... 621911439/

Quay về DIỄN ĐÀN DÀNH CHO NỮ GIỚI